Powered by Blogger.
 

Posting of Second and Third Batches of New Clericals

2 comments
தோழர்களே!

நமது வெப்சைட்டில் ஏற்பட்ட சில பிரச்சினைகளை சரிசெய்ய வேண்டி இருந்ததால், அவ்வப்போது அப்டேட் செய்வதில் காலதாமதம் ஆகிவிட்டது. அதனால் புதிய கிளரிக்கல் postingகளை உடனடியாக வெளியிட முடியாமல் போய் விட்டது. வருத்தங்களைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறோம்.

11.10.2014 அன்றும், 15.10.2014 அன்றும் வெளியான கிளரிக்கல் பணி நியமனங்களை இங்கு வெளியிடுகிறோம்.

Office Assistants Posting on 11.10.2014 (II Batch)
S.no
Roll No
Name
Branch
1
1607
Vignesh N
Keelakarai
2
1608
Praveen P
Perunazhi
3
1609
Paul Nixon P
Ramanathapuram R
4
1610
Sudalaimani C
Ramanathapuram R
5
1611
Shanthi Ganesh Kumar B
Thoothukudi
6
1612
Lakshmi Priya S N
Chockampatti
7
1613
Ashok V
Srivilliputhur
8
1614
Marijeyanthi M
Virudhunagar
9
1615
Soundararajan R
Thiruppuvanam
10
1616
Hariharan M
Peraiyur
11
1617
Nivedhitha priyadharshini M
Ramanathapuram T
12
1618
Yoga Lakshmi J
Aduthurai
13
1619
Arivunithi K
Thirumayam
14
1620
Thanga Mariappan M
Pattinamkathan
15
1621
Selvalakshmi S
Rajapalayam
16
1622
Saranya M
Rajapalayam
17
1623
Sumaiyabanu S
Cholapuram
18
1624
Senthilkumar S
Chatrapatti
19
1625
Selvakumari S
Mallankinar
20
1626
Parvathi K
Ettayapuram Road
21
1627
Leela vinothinin K
Thirumayam
22
1628
Balamurugan M
Theiruveli
23
1629
Elango P
Natham
24
1630
Arulkumar K
Nilakottai
25
1631
Usha Rani P
Thattarmadam
26
1632
Arun Vineeth Kumar R
Batlagundu
27
1633
Rajkumar P
Rameswaram
28
1634
Rajeshkumar N
Mettugundu
29
1635
Vijyalakshmi K
Kamuthi
30
1637
Raji@ Priyadharshini P
Kalkurichi
31
1638
Hariprasad H
Theriruveli
32
1639
Saranya R
Veerasigamani
33
1640
Anand Shabu V
Kamuthi
34
1641
Ramya J
Nagapattinam



Office Assistants Posting on 15.10.2014 (III Batch)
S.no
Roll No
Name
Branch
1
1641
Rajeswari V M
Sankarankoil
2
1642
Ilakkiya D
Chitharkottai
3
1643
Esakkidoss M
Singampuneri
4
1644
Pranesh Raja K
Singampuneri
5
1645
Abinaya C
Pudukottai
6
1646
Janaki N
Venkateswarapuram
7
1647
Ram Prakash S
Rayavaram
8
1648
Thanga venuga S
Seithur
9
1649
Vaira prakash B
Maharajapuram
10
1650
Kalaivani D
Nadayaneri
11
1651
Manigandan B
Vellayapuram
12
1652
Nisha J
Nadayaneri
13
1653
Anantharaj S
Maravamangalam
14
1654
Arul M M
Paramakudi
15
1655
Nithya S
Manaloor
16
1656
Gokulnath R
Gudalur
17
1657
Muthu Radha P
Nagalapuram
18
1658
Sathish R
Devakottai
19
1659
Saroja C
M Reddiapatti
20
1660
Saranya M P
Arasaradi
21
1661
Devi Durga K
Mudukulathur
22
1662
Baby M
Muthuramalingapuram
23
1663
Nandhini P
Parthibanoor
24
1664
Manojkiyan E
Athikarai
25
1665
Ranjith R
Keelapoongudi
26
1666
Dharani Meenakshi V
Palanganatham
27
1667
Ananatha Prabhakar V
Ilayangudi
28
1668
Mugesh M
Chitharkottai
29
1669
Maharaja A
Erwadi R
30
1670
Anuja P
Nagalapuram
31
1671
Pandidevi A
Thuvarangurichi



Read more...
 
PGBWU © 2014 | Designed By Blogger Templates